| Tình trạng | Đã sử dụng |
|---|---|
| kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Sử dụng | Máy đắp cột quay |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| Loại | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| Material | 16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe |
|---|---|
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| tên | Hướng dẫn Kelly cho Rui khoan quay phụ tùng phụ tùng Xây dựng Bộ phận Căn xếp giàn khoan |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Trọng lượng | 71,5ton |
| Type | SOILMECSR80C |
| Engine | CATC13 |
| Power(w) | 328KW |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | 16Mn cho khoan khoan; 16Mn / 35CrMo cho thanh kelly; Q235 cho ống trémie |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Tên | Sản xuất chuyên nghiệp Phụ tùng thay thế Khớp xoay cho thiết bị giàn đóng cọc Kelly Bar JTHL |
| Tên | Dụng cụ gầu xúc đá và đất |
|---|---|
| Vật liệu | Q355C |
| Ứng dụng | Phụ tùng máy khoan cọc nhồi móng |
| Chiều kính | 500mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Răng | Răng đạn/mũi đá, mũi cát, mũi lăn, mũi khoan, mũi thí điểm |
| Tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Vật liệu | Q355C |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Chiều kính | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Răng | Răng đạn/mũi đá, mũi cát, mũi lăn, mũi khoan, mũi thí điểm |
| Tên | mũi khoan |
|---|---|
| Vật liệu đầu | cacbua vonfram |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| độ cứng | Tối đa 1000Mpa |
| Răng | Răng đạn/mũi đá, mũi cát, mũi lăn, mũi khoan, mũi thí điểm |
| Name | BFZ80 |
|---|---|
| Tip Material | Alloy steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Độ cứng | 42hrd |
| Teeth | Bullet teeth/rock bits, sand bits, roller bits, hobs, pilot bits |
| Tên | Đá khoan loại B47K |
|---|---|
| Vật liệu đầu | cacbua vonfram |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| độ cứng | Tối đa 1000Mpa |
| Răng | Răng đạn/mũi đá, mũi cát, mũi lăn, mũi khoan, mũi thí điểm |