| Applicathion | piling rigs for drilling |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Warranty | 5 months |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 24m-118m |
| Max Diammeter | 508mm |
| Lock Type | interlocking |
| Product Name | Drilling Kelly Bar 508/440mm Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Elements | 3/4/5 |
| Drilling Depth | 80M |
| mô-men xoắn | 500knm |
| Sử dụng | Đồ đạc cột đáy |
| Cách sử dụng | Tập tin đính kèm công cụ khoan móng |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bàn quay Kelly Ống lót Kelly Thanh kelly thanh |
| Độ sâu khoan | 20-80m |
| Máy đo độ cao khoan | 500-3000mm |
| Nhãn hiệu | Jietaihongli |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật tư | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, màu vàng hoặc tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | Thanh kelly khóa liên động cứng kiểu Bauer cho giàn ống đáy bằng đá |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Tình trạng | Mới 100% |
| Loại chế biến | Rèn |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Nguồn gốc | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | Bàn chìa khóa lớn có khóa lớn siêu bền đặc biệt cho ống khoan đá cứng Máy đóng cọc thanh Kelly |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn cho khoan khoan; 16Mn/35CrMo cho thanh kelly; Q235 cho ống trémie,văn hợp k |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Tên sản phẩm | Bauer phong cách Kelly Bar màu xanh lá cây khách hàng |
| Application | Bauer Sany XCMG Rotary Drilling Rig |
| Cách sử dụng | Tập tin đính kèm công cụ khoan móng |
|---|---|
| tên sản phẩm | SWDM 160/200/220/260 giàn đóng cọc lồng vào nhau và thanh kelly ma sát |
| Máy đo độ cao khoan | 400-2500mm |
| Nhãn hiệu | Jietaihongli |
| Vật chất | Q345B, r27SiMn, 35CrMo với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật tư | 16Mn for drilling bit; 16Mn cho mũi khoan; 16Mn/35CrMo for kelly bar; 16Mn / |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên | Giàn khoan tăng cường khớp nối đầu cuối cho giàn khoan đóng cọc thanh kelly lỗ khoan phụ tùng máy xâ |