| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Q345B |
| keyword | single wall casing series |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Service | OEM ODM,OEM Serivice |
| name | casing series shoe adapter driver piling rig parts construction machine |
| keyword | piling rig machine parts |
| Application | All the construction sites |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thiết bị xây dựng |
| Material | Alloy steel |
| Từ khóa | loạt vỏ tường đơn |
| chi tiết đóng gói | khách hàng yêu cầu |
| Product Name | Pile Breaker |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| Màu sắc | Màu vàng, xanh dương, tùy chỉnh, trắng |
| Chứng nhận | ISO9001,CE |
| Material | Steel |
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| Name | Trust Roller |
| material | 40Mn |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh Turgor |
| Từ khóa | Xi lanh Turgor |
| for | undercarriage |
| Weight | 40kg |
| Đơn xin | Công trường |
|---|---|
| Tên sản phẩm | SEDIMENT SEPARATOR |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
| Công suất xử lý bùn tối đa đạt | 120m3 / h |
| Tổng công suất cài đặt | 11kw, trong đó máy bơm bùn 15kw tự cấp |
| Tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy phá đá |
|---|---|
| Công suất tối đa của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính cọc | 1700-1850mm |
| Áp lực cần khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |
| tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy phá đá |
|---|---|
| Công suất tối đa của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính cọc | 1700-1850mm |
| Áp lực cần khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |
| Tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy phá đá |
|---|---|
| Công suất tối đa của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính cọc | 1700-1850mm |
| Áp lực cần khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |