| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| Tên sản phẩm | Gói Kelly liên kết và Gói Kelly ma sát để khoan lớp cát / sỏi / đá |
| Loại | Lồng vào nhau / ma sát |
| Drilling depth | 20-120m |
| Tên sản phẩm | Rod Kelly Interlocking /Frctional |
|---|---|
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| Trọng lượng | 5-20T |
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau và ma sát |
|---|---|
| Yếu tố | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 13m |
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Tên | Dụng cụ khoan gầu đá |
|---|---|
| Vật liệu | Q355C |
| Chiều kính | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Răng | Răng đạn/mảnh đá, mảnh cát |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Cách sử dụng | Nổ hố nền tảng |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Gói Kelly liên kết và Gói Kelly ma sát để khoan lớp cát / sỏi / đá |
| kiểu | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| tên | Hộp Kelly |
| Chiều kính | 150*150 |
| material | Carbon Steel |
| Product Name | Interlocking And Frictional Kelly Bar |
|---|---|
| Element | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 13M |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Tên sản phẩm | Rod Kelly Interlocking /Frctional |
|---|---|
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| Weight | 5-20T |
| kiểu | mũi khoan |
|---|---|
| Tên | xô khoan |
| Màu sắc | Màu sắc tùy chỉnh |
| Số lượng mảnh | 1 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | Khớp xoay |
| Số của các phần | 3/4/5 |
| Vật liệu | 35CRMO |