| Warranty | 6 months |
|---|---|
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe |
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Product name | drill Bauer Type interlocking kelly bar for Piling |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Tên sản phẩm | máy khoan thanh kelly lồng vào nhau kiểu Bauer để đóng cọc |
| Ứng dụng | Bauer Sany xcmg Riging Riging, khoan đá |
| Type | interlocking or friction kelly bar |
|---|---|
| Procuct Name | Mechanical Lock Type Drilling kelly Bar |
| Độ sâu khoan | 10-60m |
| Number Of Sections | 3-6sections |
| Loại xử lý | Điều trị nóng và rèn |
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly Rod Kelly Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| Yếu tố | 3 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | thanh kelly khoan khóa liên động |
| Từ khóa | thanh kelly khoan khóa liên động |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Name | Rexroth motor |
| Type | A2FM90/61W-VAB010 |
| material | cast iron |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Tên sản phẩm | máy khoan thanh kelly lồng vào nhau kiểu Bauer để đóng cọc |
| Ứng dụng | Bauer Sany xcmg Riging Riging, khoan đá |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Drill rod extension |
| Từ khóa | Mở rộng thanh khoan |
| for | kelly bar |
| Vật liệu | Thép carbon |
| kiểu | Dụng cụ khoan đá |
|---|---|
| Ứng dụng | móng cọc khoan nhồi |
| Vật liệu | thép tấm Q355d |
| OEM | có sẵn, dịch vụ OEM được chấp nhận |
| Hộp Kelly | 130 ,150,200,250 |
| Tên sản phẩm | Ống Tremie |
|---|---|
| Vật liệu | Q235B |
| Đường kính | 219/258/260/288/300mm 8'10'12' |
| Ứng dụng | thi công đóng cọc |
| Chiều kính | Tối đa 300mm |