| Name | Bauer Type Swivel joint |
|---|---|
| Vật liệu | thép hợp kim rèn/35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 25t 30t 40t |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Name | Bauer Swivel joint |
|---|---|
| Vật liệu | thép hợp kim rèn/35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 25t 30t 40t |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| tên | Bauer xoay khớp |
|---|---|
| Material | forged alloy steel/35 CrMo With special heat treatment |
| Loại | 25t 30t 40t |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Product Name | OD355x4 x12m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 43M |
| Max Torque | 180kNm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 12m |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Warranty | 6 months |
| Application | foundation pilling |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| The First Section Length | 14m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Application | foundation pilling |
| Tên khác | Bauer lồng vào nhau Kelly Bar |
| Product Name | Interlocking Mechanical Kelly Bar OD406 X4X15m |
|---|---|
| Drilling Depth | Up to55m |
| Drilling Diammeter | Max 3000mm |
| Use | deep foudation,road,bridges |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| kiểu | mũi khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | Trường hợp |
| Số lượng mảnh | 1 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào khác |
| kiểu | mũi khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | Trường hợp |
| Số lượng mảnh | 1 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào khác |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | SR220 OD445 thanh kelly Cột khóa liên động các bộ phận máy móc xây dựng |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |