| Suitable brand | bauer, soilmec, liebherr, mait, tescar, imt, abi, sany, |
|---|---|
| Name | Rubber damping |
| Vật liệu | Cao su |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Color | Customized |
| Application | Drilling |
|---|---|
| 21212 | 654654 |
| Surface Treatment | Polishing |
| 64654 | 65456465 |
| Loại kết nối | ren |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 36m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 010 25 400 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Áp dụng | Đối với các giàn khoan để khoan trong cát dày đặc, sỏi và đá |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-5 sections |
| Loại | Lồng vào nhau /ma sát /kết hợp kelly thanh |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie, thép hợp k |
| Name | Kelly Guide frame |
|---|---|
| Material | Q345 |
| Application | Kelly Bar of rotary drilling rig |
| Colour | customized |
| Chiều rộng | 500mm |
| Name | Water plate |
|---|---|
| Material | Q345 |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 377 406 470 508 kelly bar need |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Name | Capel |
|---|---|
| Material | 35CrMo |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane kelly bar |
| Size | OD 20-60mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools |
| Type | Interlocking |
| Drilling Depth | 30-140m |
| Advange | Factory |
| Tên | Đóng cọc công cụ giàn khoan công cụ giàn khoan công cụ giàn khoan kelly bar Thùng quý đầu phụ tùng |
|---|---|
| Loại | Khoan |
| Bưu kiện | Hộp |
| Vật tư | thép carbon chất lượng cao |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |