| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật chất | 60Si2Mn |
| Chiều cao | 500mm |
| Trọng lượng | 71KGS |
| Đăng kí | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Material | 60Si2Mn |
| Chiều cao | 600mm |
| Trọng lượng | 72kg |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT Rotary Drilling Rig |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật tư | Q345B, 35CrMo, 27SiMn |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Loại máy | cho nền móng xây dựng giàn khoan quay, đóng cọc |
| Vật chất | Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên | hướng dẫn kelly cho phụ tùng máy khoan quay, phụ tùng máy xây dựng giàn khoan đóng cọc |
| chi tiết đóng gói | Tùy chỉnh |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 410mm |
| Material | Q345B |
|---|---|
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Name | kelly guide Frame for rotary drilling rig spare parts construction machine parts piling rig |
| chi tiết đóng gói | Tùy chỉnh |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2Mn |
| Height | 410mm |
| Weight | 70KGS |
| Ứng dụng | Máy khoan quay Bauer Soilmec Mait IMT |
| Tên | Loại khớp xoay |
|---|---|
| Vật liệu | thép hợp kim rèn/35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Kiểu | 25T 30T |
| mang bên trong | SKF,FAG |
| Ứng dụng | Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Vật liệu | 16 triệu |
|---|---|
| Type | 25T 30T 40T |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Advantage | High quality and factory prices |
| Warranty | 6 months |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Warranty | 6 months |
| Application | foundation pilling |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |