| Nguồn gốc | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | SR220 OD445 kelly bar Máy móc xây dựng Bộ phận khóa liên động |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật tư | 16Mn for drilling bit; 16Mn cho mũi khoan; 16Mn/35CrMo for kelly bar; 16Mn / |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Địa điểm xuất xứ | Shandong, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-5 sections |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Warranty | 6 months |
| Vật liệu | Q345B,ST52.2 ,27SIMn,35CrMo được xử lý nhiệt đặc biệt |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Ứng dụng | lỗ khoan cọc khoan móng |
| Kiểu | hoặc Thanh kelly được khách hàng hóa, lồng vào nhau hoặc ma sát |
| Độ sâu khoan | 44m 55m |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 101m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Tên sản phẩm | Quảng trường Kelly bar |
|---|---|
| Element | 3 |
| The First Section Length | 9m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 010 25 400 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Product Name | Square Kelly Bar |
|---|---|
| Yếu tố | 4 |
| The First Section Length | 10m |
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |