| tên sản phẩm | Liên thanh và ma sát Kelly Bar |
|---|---|
| Thành phần | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 13m |
| Sự bảo đảm | 1 năm, 6 tháng |
| Đơn xin | máy đào lỗ sau, đóng cọc móng cỡ lớn |
| Sử dụng | Lỗ cọc nền |
|---|---|
| Product name | Friction Kelly Bar 4 Elements 47 M |
| Độ sâu khoan tối đa | 47M |
| Max Diammeter | 500-3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 89m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Material | 16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe |
|---|---|
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| tên | Hướng dẫn Kelly cho Rui khoan quay phụ tùng phụ tùng Xây dựng Bộ phận Căn xếp giàn khoan |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Vật liệu | 16Mn cho khoan khoan; 16Mn / 35CrMo cho thanh kelly; Q235 cho ống trémie |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Name | kelly guide for rotary drilling rig spare parts construction machine parts piling rig |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Vật tư | 16Mn for drilling bit; 16Mn cho mũi khoan; 16Mn/35CrMo for kelly bar; 16Mn / |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên | hướng dẫn kelly cho phụ tùng máy khoan quay, phụ tùng máy xây dựng giàn khoan đóng cọc |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn,Alloy steel |
| Color | Yellow or customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service |
| Condition | 100% new kelly bar |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật chất | 16Mn for drilling bit; 16Mn cho mũi khoan; 16Mn/35CrMo for kelly bar; 16Mn / |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên | hướng dẫn kelly cho phụ tùng máy khoan quay, phụ tùng máy xây dựng giàn khoan đóng cọc |
| Name | Bearing |
|---|---|
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | OD600 |
| Loại | hoặc được khách hàng hóa |
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
|---|---|
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Use | Ore mining, deep foudation, road, bridges, drilling tool |
| Product name | Jietaihongli Bauer Type interlocking kelly bar for Piling, Coal mining bits, Kelly bar, Earth auger, Bauer BG36 Rotary Drilling Rig Parts Drilling Tool Kelly Bar |