| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Ứng dụng | Nền móng Thiết bị lỗ khoan |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sử dụng | Bauer, Soilmec IMT Mait Casagrande Liebherr ,,, |
| Kích thước hộp Kelly | 130 * 130mm, 150 * 150mm, 200 * 200mm, 250 * 250mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Ứng dụng | Nền móng Thiết bị lỗ khoan |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Ứng dụng | Nền móng Thiết bị lỗ khoan |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 63m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 89m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Applicationathion | Đối với giàn đóng cọc để khoan trên cát, sỏi và đá dày đặc |
|---|---|
| Phần Kelly | Thanh Kelly 3-5 phần |
| Loại | Thanh kelly lồng vào nhau / ma sát / kết hợp |
| Giàn khoan phù hợp | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande và hơn thế nữa ... |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng, Thiết kế sáu chìa khóa và các bộ phận bằng vật liệu nhập khẩu |
| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| Tên sản phẩm | Gói Kelly liên kết và Gói Kelly ma sát để khoan lớp cát / sỏi / đá |
| Loại | Lồng vào nhau / ma sát |
| Drilling depth | 20-120m |