| Type | interlocking / friction kelly bar/combined kelly bar |
|---|---|
| Procuct Name | Interlocking Kelly Bar Rotary Drilling Rig Kelly Bar OD470x4x17m |
| Độ sâu khoan | 30-110m |
| Số lượng phần | 3-6 cái |
| Color | Customized |
| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 10-120m |
| Điam kế tối đa | 500-3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 83m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 63m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Usage | Foundation Pile Hole |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan kỹ thuật nền tảng và giàn khoan xoay ma sát Kelly Bar 4x15m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan quay Kelly Bar OD440mm |
| Drilling Depth | 10-100m |
| Chiều kính khoan | 300-3000mm |
| Advange | Factory |
| Cách sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Công cụ khoan xây dựng Đảm bảo chất lượng Kelly Bar |
| Loại | Lồng vào nhau / ma sát / kết hợp |
| Độ sâu khoan | 40-120m |
| Máy đo độ cao khoan | 600-3000mm |
| Usage | Foundation Construction Equipment Spares |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan quay Kelly Bar OD440mm |
| Drilling Depth | 20-100m |
| Chiều kính khoan | 500-3000mm |
| Torque | 100-500kNm |
| Cách sử dụng | cọc móng |
|---|---|
| tên sản phẩm | thanh ma sát kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 69m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Name | Bearing |
|---|---|
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Size | OD200-2000mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |