| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Piling Rig Spares Telescopic Kelly Bar |
| Drilling Depth | 10-100m |
| Drilling Diammeter | 300-3000mm |
| Advange | Factory |
| Sử dụng | Xoay Rig Rig Kelly Rod |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| Loại | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Chiều kính khoan | 600-3000mm |
| Tên | Dụng cụ khoan đá giá đỡ răng cho giàn khoan xoay giàn khoan đóng cọc Phụ tùng thanh kelly B47K |
|---|---|
| Bưu kiện | Hộp |
| Số lượng các mảnh | 400 chiếc |
| Vật tư | thép carbon chất lượng cao |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| tên | Vòng bi xoay |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | OD500 |
| Loại | hoặc được khách hàng hóa |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
| Type | or Customerized, Bucket Teeth, interlocking or friction kelly bar, Kelly Bar, bucket bits for drilling |
| Đồ chơi phù hợp | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande và nhiều hơn nữa... |
| Vị trí dịch vụ địa phương | Malaysia, Philippines |
| Tên | Kết nối đầu cuối |
|---|---|
| Vật tư | 35CrMo |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly cần thanh |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Ứng dụng | Bauer Sany XCMG Máy khoan quay, khoan đá |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | sr150 sr200 sr238, sr285 sr405 thanh kelly lồng vào nhau Bauer Soilmec IMT XCMG SANY ZOOMLION SANWAR |
| Warranty | 6 months |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie |
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Tên sản phẩm | SR150 SR200 SR238, SR285 SR405 lồng vào nhau Kelly Bar Bauer Soilmec IMT XCMG Sany Zoomlion Sanward |