| Áp dụng | Đối với các giàn khoan để khoan trong cát dày đặc, sỏi và đá |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
| Loại | hoặc khách hàng hóa, răng xô, khóa liên động hoặc ma sát Kelly Bar, Kelly Bar, Bit Bits để khoan |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Local Service Location | Malaysia |
| Tên | Kết nối đầu cuối |
|---|---|
| Vật tư | 35CrMo |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly cần thanh |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Tên sản phẩm | loại máy khoan thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Applicationathion | Đối với giàn đóng cọc để khoan trên cát, sỏi và đá dày đặc |
|---|---|
| Phần Kelly | Thanh Kelly 3-4 phần |
| Loại | hoặc Khách hàng hóa, Răng xô, thanh kelly lồng vào nhau hoặc ma sát, Thanh Kelly, các mũi gầu để kho |
| Giàn khoan phù hợp | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande và hơn thế nữa ... |
| Địa điểm Dịch vụ Địa phương | Malaysia |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Phần Kelly | Kelly Bar 3-4 phần |
| Type | or Customerized, Bucket Teeth, interlocking or friction kelly bar, Kelly Bar, bucket bits for drilling |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Vị trí dịch vụ địa phương | philippines |
| Tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 010 30 500 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 76m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 72,5m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Lock Type | Frictional |
| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 69m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Product Name | Attach Disc Spring Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Element | 3/4/5 |
| The First Section Length | 5-25m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Pressure form | Interlocking |