| Loại | Khan khoan -type xô |
|---|---|
| Use | Rock Drilling Hole |
| Material | Q345B |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Tên | Dụng cụ khoan đá và gầu đất |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Móng khoan cọc giàn khoan máy phụ tùng |
| Điam kế | 500mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Tên | Máy khoan đá khoan |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Móng khoan đóng cọc giàn khoan máy phụ tùng |
| Điam kế | 500mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Casing |
| Max Diammeter | OD 6720-OD2880mm |
| Applied equipment | Rotary Piling & drilling machine |
| Vật liệu | Q345B |
| Loại hình | Xô khoan đá |
|---|---|
| Sử dụng | Lỗ khoan đá |
| Vật chất | Q345B |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Tên | Giàn đóng cọc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Độ sâu khoan | 2800 (MM) |
| Trọng lượng | 78T |
| Loại máy | SR80C |
| Lợi thế | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Type | Rock Drilling Bucket |
|---|---|
| Sử dụng | lỗ khoan đá |
| Material | Q345B |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Vật tư | Q355C |
|---|---|
| Đơn xin | Móng khoan đóng cọc giàn khoan máy phụ tùng |
| Điam kế | 500mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| Vật tư | Q355C |
|---|---|
| Đơn xin | Dụng cụ khoan lỗ đóng cọc |
| Điam kế | 400mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| Tên | Xô làm sạch dụng cụ khoan |
| Vật tư | Q355C |
|---|---|
| Đơn xin | Dụng cụ khoan lỗ đóng cọc |
| Điam kế | 400mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| Tên | Dụng cụ khoan Mở thùng |