| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng Máy khoan vách đơn cọc cọc khoan nhồi cọc khoan nhồi móng |
| OD | 800-2880mm |
| Vật liệu | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn |
| Length | 1-6m |
| Type | Drills |
|---|---|
| Gói | Bộ |
| Number of pieces | 1 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| Color | customized |
| Type | Drills |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Color | any other colors |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| Type | Drills |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Color | any other colors |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| Loại | mũi khoan |
|---|---|
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn |
| Màu sắc | Màu đen |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| Condition | Used |
|---|---|
| Loại | Giàn khoan quay sany 280 |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Warranty | 6 months |
| Torque | 280kn.m |
| Type | Soil Drilling bucket |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Màu sắc | Cam |
| Oem | available |
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Type | open type bucket |
|---|---|
| Gói | chiếc |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Material | high quality carbon steel |
| Color | orange |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Name | kelly guide |
| Vật liệu | 35CRMO |
| Warranty | 3 months |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Trình điều khiển vỏ |
| Max Drilling depth | 75m |
| Đường kính tối đa | OD 620-OD2500mm |
| Applied equipment | Rotary Piling & drilling machine |