| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Product name | Customized Down the hole drill pipe |
| Max Drilling depth | 20m-120m |
| Đường kính tối đa | 2000mm |
| Lock Type | interlocking |
| Condition | Used |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Warranty | 6 months |
| OD | 406mm |
| Condition | Used |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Warranty | 6 months |
| OD | 355mm |
| Tên sản phẩm | Rod Kelly Interlocking /Frctional |
|---|---|
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| Weight | 5-20T |
| Loại | Đồ khoan đất |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Màu sắc | Cam |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| Loại | mũi khoan |
|---|---|
| Package | SET |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Material | high quality carbon steel |
| Màu sắc | Cam |
| tên | Hộp Kelly |
|---|---|
| Material | 35CrMo With heat treatment |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT Rotary Drilling Rig |
| Advantage | High quality and factory prices |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Name | Kelly Box |
|---|---|
| Material | 35CrMo With special heat treatment |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT SR XR Rotary Drilling Rig |
| Advantage | High quality and factory prices |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Loại | Khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | Hộp |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Vật tư | thép carbon chất lượng cao |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào khác |
| Condition | Used |
|---|---|
| Type | Rotary Drilling Rig |
| Power type | Diesel |
| Warranty | 6 months |
| chi tiết đóng gói | tùy chỉnh |