| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| tên | Bơm |
| material | CAST IRON |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Material | cast iron |
|---|---|
| Thương hiệu | Rexroth |
| condition | Good |
| tên | giàn khoan phụ tùng Hộp giảm tốc mặt trời hành tinh |
| Application | main winch rotary drilling rig |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 480mm |
| Tên hay | Răng đạn |
|---|---|
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Đậu khoan hợp kim |
| Vật chất | 40Cr |
| Ứng dụng | máy khoan đá / xô đá |
| Gõ phím | Răng phẳng và răng đạn, con lăn |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Trọng lượng | 70KGS |
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 410mm |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Chiều cao | 410mm |
| Trọng lượng | 70KGS |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Weight | 48T |
| Type | Rotary Drilling Rig |
| Power type | Diesel |
| Warranty | 1 Year |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| Brand | Soilmec |
| Tên | C31 rock teech |
|---|---|
| Vật liệu Mẹo | cacbua vonfram |
| Đơn xin | Máy khoan gầu khoan |
| Loại quy trình | Rèn |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Tên | đá khoan bit |
|---|---|
| Vật liệu Mẹo | cacbua vonfram |
| Đơn xin | Máy khoan gầu khoan |
| Loại quy trình | Rèn |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |