| Vật tư | Q355C |
|---|---|
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| Tên | Giàn khoan quay Nền móng Xô khoan cho máy đóng cọc mở rộng đường kính lỗ khoan |
| Tính năng | thiết lập độ sâu khoan và thắt chặt |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Đơn xin | Lỗ khoan móng |
|---|---|
| Động cơ | CON MÈO |
| Độ sâu khoan tối đa | 50 triệu |
| Độ sâu khoan tối đa | 1500mm |
| Nhãn hiệu | Soilmec |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 480mm |
| Tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Hàm răng | bit đá / bit cát / bit xe lăn / bếp / bit hoa tiêu |
| Loại | Khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | trường hợp |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Vật tư | thép carbon chất lượng cao |
| Kích thước hộp Kelly | Tùy chọn, 200x200mm, 150x150mm hoặc 130x130mm, v.v. |
| Loại | Khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | trường hợp |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Vật tư | thép carbon chất lượng cao |
| Kích thước hộp Kelly | Tùy chọn, 200x200mm, 150x150mm hoặc 130x130mm, v.v. |
| tên | Đá khoan loại B47K |
|---|---|
| Tip Material | tungsten carbide |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Hardness | Max 1000Mpa |
| Teeth | Bullet teeth/rock bits, sand bits, roller bits, hobs, pilot bits |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Chiều kính khoan tối đa | 1500mm |
| Brand | Soilmec |
| Ứng dụng | Lỗ khoan móng |
|---|---|
| Động cơ | CON MÈO |
| Độ sâu khoan tối đa | 50 triệu |
| Độ sâu khoan tối đa | 1500mm |
| Thương hiệu | Soilmec |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Chiều kính khoan tối đa | 1500mm |
| Brand | Soilmec |