| Ứng dụng | Thiết bị lỗ khoan nền tảng |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Chiều kính khoan tối đa | 1500mm |
| Brand | Soilmec |
| Loại | Khoan |
|---|---|
| Tên | Thùng Auger |
| Màu sắc | Màu sắc có thể tùy chỉnh |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Vật tư | thép carbon chất lượng cao |
| Application | Foundation Drilling Hole Machine |
|---|---|
| Động cơ | CAT |
| Drilling Depth | 20m-75m |
| Chiều kính khoan | 400mm-2500mm |
| Brand | CRRC |
| Ứng dụng | Nổ hố nền tảng |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| Thương hiệu | Soilmec |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Độ sâu khoan tối đa | 60m |
| Max Drilling Diammeter | 1600mm |
| Thương hiệu | Soilmec |
| Application | Foundation Drilling Hole Equipment |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 60M |
| Max Drilling Diammeter | 2000mm |
| Brand | Soilmec |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Vật liệu | 16Mn cho khoan khoan; 16Mn / 35CrMo cho thanh kelly; Q235 cho ống trémie |
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Name | Rotary head sleeve booshfor rotary drilling rig construction machine parts piling rig rotary head accessories |
| Tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Vật chất | Q355C |
| Đăng kí | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Material | Q355C |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Kelly Box | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Giàn đóng cọc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Độ sâu khoan | 30-60 |
| Trọng lượng | 50t |
| Loại máy | XR220 |
| Lợi thế | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |