| Cách sử dụng | Dụng cụ khoan móng |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ khoan móng |
| kiểu | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Tên | Nhà ga chung |
|---|---|
| Vật liệu | 35CRMO |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly bar cần |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Type | Drill auger |
|---|---|
| Package | pcs |
| Number of pieces | 1 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| Color | customized |
| Tên | Dụng cụ khoan gầu đá |
|---|---|
| Vật liệu | Q355C |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Chiều kính | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Răng | Răng đạn/mũi đá, mũi cát, mũi lăn, mũi khoan, mũi thí điểm |
| Tên | Nhà ga chung |
|---|---|
| Vật liệu | 35CRMO |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly bar cần |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Tên sản phẩm | máy khoan thanh kelly lồng vào nhau kiểu Bauer để đóng cọc |
| Ứng dụng | Thiết bị hố khoan móng |
| Tên | Nhà ga chung |
|---|---|
| Vật liệu | 35CRMO |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly bar cần |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Cách sử dụng | Máy đắp cột quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dụng cụ khoan xây dựng Đảm bảo chất lượng Kelly Bar |
| kiểu | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Độ sâu khoan | 40-120m |
| Chiều kính khoan | 600-3000mm |
| Name | Terminal Joint |
|---|---|
| Material | 35CrMo |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 355 406 470 508 kelly bar need |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau và ma sát |
|---|---|
| Yếu tố | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 13m |
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |