| tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 124-25-630 |
| Type | or Customerized |
| tên | Vòng bi xoay |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | OD500 |
| Loại | hoặc được khách hàng hóa |
| Tên | lò xo giảm chấn |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2mn |
| Chiều cao | 410mm |
| Cân nặng | 70kg |
| Ứng dụng | Máy khoan quay Bauer Soilmec Mait IMT |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2Mn |
| Height | 410mm |
| Weight | 70KGS |
| Ứng dụng | Máy khoan quay Bauer Soilmec Mait IMT |
| kiểu | Core Barrel với răng viên đạn |
|---|---|
| Ứng dụng | nền sỏi |
| Vật liệu | Q355D |
| Cách sử dụng | Máy khoan xoay |
| Tính năng | thích hợp cho đất cứng |
| kiểu | Core Barrel với răng viên đạn |
|---|---|
| Ứng dụng | nền sỏi |
| Vật liệu | Q355D |
| Cách sử dụng | Máy khoan xoay |
| Tính năng | thích hợp cho đất cứng |
| Product Name | 4 Sections Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| Ứng dụng | Nổ hố nền tảng |
| Length | Up to 80M |
| Material | 60Si2Mn |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| Product name | damping spring for Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
| Điều kiện | mới 100% |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Tên sản phẩm | Ống Tremie |
|---|---|
| Material | Q235B |
| Chiều kính | 8'10'12' |
| Application | Contrete Pour construction |
| Chiều kính | Tối đa 300mm |
| Tên | lò xo giảm chấn |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2mn |
| Ứng dụng | Máy khoan quay Bauer Soilmec Mait IMT |
| Lợi thế | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 480mm |