| Loại | mũi khoan |
|---|---|
| Package | SET |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Material | Q345B |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào khác |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Service | OEM ODM,OEM Serivice |
| name | casing series shoe adapter driver piling rig parts construction machine |
| keyword | piling rig machine parts |
| Application | All the construction sites |
| Product Name | 4 Sections Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| Ứng dụng | Nổ hố nền tảng |
| Length | Up to 80M |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction machinery parts single wall drill casing bored piling foundation bore pile |
| Material | Q345B |
| chi tiết đóng gói | tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | 8 ngày |
| Tên | lò xo giảm chấn |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2mn |
| Chiều cao | 500mm |
| Cân nặng | 71kg |
| Ứng dụng | Máy khoan quay Bauer Soilmec Mait IMT |
| kiểu | mũi khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | bộ |
| Số lượng mảnh | 1 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| Màu sắc | bất kỳ màu nào khác |
| Sử dụng | Xoay Rig Rig Kelly Rod |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| Loại | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Chiều kính khoan | 600-3000mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | 16Mn cho khoan khoan; 16Mn / 35CrMo cho thanh kelly; Q235 cho ống trémie |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Ứng dụng | Bauer Sany xcmg Riging Riging, khoan đá |
| Tên | mang |
|---|---|
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Kích cỡ | 010 30 500 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | mang |
|---|---|
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Kích cỡ | 124-25-630 |
| kiểu | hoặc được khách hàng hóa |