| Name | Swivel joint |
|---|---|
| Vật liệu | thép hợp kim rèn/35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Type | 20T 30T 40T 50T |
| Sử dụng | Pileing Ride và Kelly Bar đính kèm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Vật liệu | Q355B |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM ODM,Dịch vụ OEM,OEM tùy chỉnh,Bản vẽ tùy chỉnh,Nhà sản xuất |
| Tên sản phẩm | Vỏ bọc |
| Ứng dụng | Hố đào móng |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh, tùy chỉnh OEM |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Q355D |
|---|---|
| dịch vụ | Dịch vụ OEM, OEM tùy chỉnh, Nhà sản xuất |
| Tên sản phẩm | bộ chuyển đổi vỏ |
| Ứng dụng | thi công móng khoan |
| Hoàn thành | đánh bóng |
| Vật liệu | thép không gỉ |
|---|---|
| Quá trình gia công | Rèn / hàn |
| kiểu | Tường đôi / tường đơn |
| Thương hiệu giàn khoan | SANY / XCMG / Bauer / Soilmec / Mait /Liebherr |
| Chiều dài | 1-6m |
| Tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy cắt đá |
|---|---|
| Cò lớn nhất của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính đống | 1700-1850mm |
| Áp lực thanh khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Q355d |
|---|---|
| dịch vụ | OEM ODM, OEM tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | đúc móng |
| Xử lý bề mặt | đánh bóng, sơn |
| Chứng nhận | ISO9001 (2000) |