| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie, thép hợp k |
|---|---|
| Warranty | 1 year |
| Color | Customized, Yellow or customized, Gray, Yellow kelly bar, yellow or other |
| Application | Bauer Sany XCMG Rotary Drilling Rig, Rock drilling, post hole digging machine, underground mining teeth, Large caliber pile foundation pilling |
| Condition | 100%new, New, 100% new kelly bar |
| Product Name | Drilling Rig Kelly Bar Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| The First Section Diammeter | 440mm |
| Max Drilling Depth | 80M |
| Torque | 400kNm |
| Usage | Pile foundation Drilling Hole Equipment Spares |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát và lồng vào nhau bằng đá OD482 mm |
| Độ sâu khoan tối đa | 100m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Khoá nhập toàn bộ |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 30m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Inmterlocking |
| Tên | Hộp Kelly loại Bauer 200 * 200 |
|---|---|
| Vật tư | 35CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT SR XR Rotary Drilling Rig |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Tên | Kết nối đầu cuối |
|---|---|
| Vật tư | 35CrMo |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly cần thanh |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên sản phẩm | khoan Bauer Loại thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Ứng dụng | Bauer Sany XCMG Máy khoan quay, khoan đá |
| Warranty | 1year,unavailable, |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Material | Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe, Alloy steel |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật bằng video |
| Product name | Unicorn drill Bauer Type interlocking kelly bar for Piling, Coal mining bits, Kelly bar, Earth auger, Bauer BG36 Rotary Drilling Rig Parts Drilling Tool Kelly Ba |
| Bảo hành | 1 năm, không sẵn sàng, |
|---|---|
| Color | customized |
| Material | Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe, Alloy steel |
| After-sales service provided | Video technical support |
| Product name | Unicorn drill Bauer Type interlocking kelly bar for Piling, Coal mining bits, Kelly bar, Earth auger, Bauer BG36 Rotary Drilling Rig Parts Drilling Tool Kelly Ba |
| Warranty | 1year,unavailable, |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Material | Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe, Alloy steel |
| After-sales service provided | Video technical support |
| Product name | Unicorn drill Bauer Type interlocking kelly bar for Piling, Coal mining bits, Kelly bar, Earth auger, Bauer BG36 Rotary Drilling Rig Parts Drilling Tool Kelly Ba |