| Tên | Khớp xoay |
|---|---|
| Vật tư | thép hợp kim rèn / 35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 20T 30T 40T 50T |
| Sử dụng | Piling rid và tệp đính kèm thanh Kelly |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Đĩa nước |
|---|---|
| Vật chất | q345 |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane thanh kelly |
| Kích thước | 377406 470 508 kelly cần thanh |
| chi tiết đóng gói | TRƯỜNG HỢP GỖ |
| Vật chất | 60Si2Mn |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
| tên sản phẩm | Lò xo giảm chấn cho Thanh khoan quay Kelly |
| Điều kiện | Mới 100% |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Material | 60Si2Mn |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| Product name | damping spring for Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
| Điều kiện | mới 100% |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Name | Water plate |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane kelly bar |
| Kích thước | 377 406 470 508 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng | 2-5 ngày làm việc |
| Material | Q345B |
|---|---|
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Name | kelly guide for rotary drilling rig spare parts construction machine parts piling rig |
| chi tiết đóng gói | tùy chỉnh |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 480mm |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2Mn |
| Height | 600mm |
| Trọng lượng | 50kg |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT Rotary Drilling Rig |
| Name | Pulley |
|---|---|
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs tremie pipe |
| Kích thước | 500mm |
| Type | or Customerized |