| Cách sử dụng | Dụng cụ khoan móng |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| tên sản phẩm | Dụng cụ khoan móng |
| Loại hình | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Tên sản phẩm | Thanh kelly lồng vào nhau |
|---|---|
| Drilling Depth | 50M |
| Chiều kính khoan | 2500mm |
| Processing type | Forging,Hot treatment and forging |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Tên | Kelly Bar, Máy khoan quay Kelly Bar |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
| Vật chất | Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Usage | High Speed Road Construction Piling Hole |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD368mm Rock Interlocking và ma sát Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 60m |
| Đường kính tối đa | 2500mm |
| Lock Type | Full Inmterlocking |
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| Name | Enhancement Ring |
| material | 35CrMo |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Color | Customized |
| Vật liệu | Q345B /27SIMN /35CRMO với điều trị nhiệt đặc biệt |
|---|---|
| Allpication | Foundation Drilling Hole |
| Good Name | Kelly Bar |
| Bảo hành | 1 năm |
| After-sales service provided | Video technical support, Online support, Engineers available to service machinery overseas, Field maintenance and repair service, Field installation |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| The First Section Length | 14m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Application | foundation pilling |
| Tên khác | Bauer lồng vào nhau Kelly Bar |
| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Loại | Lồng vào nhau / ma sát |
| Drilling depth | 20-120m |
| Vật liệu | Q345B / 35CRMO với điều trị nhiệt đặc biệt |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
|---|---|
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
| Đăng kí | đóng cọc |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Product Name | Interlocking Mechanical Kelly Bar OD406 X4X15m |
|---|---|
| Drilling Depth | Up to55m |
| Drilling Diammeter | Max 3000mm |
| Use | deep foudation,road,bridges |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |