| Sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kính thiên văn lồng vào nhau Kelly Rod Máy khoan quay Kelly Bar |
| Độ sâu khoan | 20-100m |
| Máy đo độ cao khoan | 400-3000mm |
| Ứng dụng | Khoan đá, đóng cọc móng cỡ lớn |
| Usage | Construction Piling Hole |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Max Drilling depth | 30m |
| Max Diammeter | 1500mm |
| Loại khóa | Sự thành lập |
| Material | 60Si2Mn |
|---|---|
| Bảo hành | 6 tháng |
| Product name | Kelly Bar damping spring |
| Condition | 100%new |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Sử dụng | Xây dựng lỗ cọc |
|---|---|
| Product name | Foundation Kelly Bar |
| Lock Type | Foundation |
| yếu tố | 3/4/5 |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Usage | Construction Piling Hole |
|---|---|
| Product name | Foundation Kelly Bar |
| Lock Type | Foundation |
| Elements | 3/4/5 |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Cách sử dụng | Lỗ khoan móng |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Gõ phím | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Cách sử dụng | cọc móng |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan | 10-100m |
| Máy đo độ cao khoan | 300-3000mm |
| Advange | Nhà máy |
| Name | Swivel joint |
|---|---|
| Vật liệu | thép hợp kim rèn/35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Type | 20T 30T 40T 50T |
| Sử dụng | Pileing Ride và Kelly Bar đính kèm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Type | Interlocking |
| Độ sâu khoan | 20-120m |