| Sử dụng | Dụng cụ khoan móng |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ khoan nền móng Kelly Bar 4X13m cho thiết bị khoan Soilmec SR60 / SR40 / SR518 / R622HD / SR8 |
| Thể loại | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Sử dụng | Lỗ cọc nền |
|---|---|
| Product Name | Foundation Engineering Drilling Machine Interlocking And Frictional Rotary Drilling Rig Kelly Bar 4x15m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Độ sâu khoan | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| Sử dụng | Lỗ khoan móng |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau & Thanh Kelly ma sát để khoan lớp cát / sỏi / đá |
| Thể loại | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| Tên | thanh kelly vuông |
|---|---|
| Vật chất | Q345B |
| Cách sử dụng | Khoan móng cọc |
| Phần | 1-3 |
| Thương hiệu giàn | hitachi kobelco |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Deep Foundation Kelly Bar |
| Loại | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Drilling Depth | 30-110m |
| Chiều kính khoan | 400-3000mm |
| Sử dụng | Máy đắp cột quay |
|---|---|
| Product Name | Kelly Bar 419/4/36m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Drilling Depth | 30-110m |
| Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Vật chất | Q345B, 35CrMo, 27SiMn |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Loại chế biến | Xử lý nóng và rèn |
| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| tên sản phẩm | Kỹ thuật nền móng Máy khoan lồng vào nhau và giàn khoan quay ma sát Thanh Kelly 4x15m |
| Loại hình | Lồng vào nhau / ma sát / kết hợp |
| Độ sâu khoan | 40-120m |
| Máy đo độ cao khoan | 600-3000mm |
| Sử dụng | Máy đắp cột quay |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| Loại | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |