| Cách sử dụng | Founda tion Phần đính kèm dụng cụ khoan |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bàn quay Kelly Ống lót Kelly Thanh kelly thanh |
| Độ sâu khoan tối đa | 2500mm |
| Nhãn hiệu | Jietaihongli |
| Vật chất | Q345B, r27SiMn, 35CrMo với xử lý nhiệt đặc biệt |
| name | drilling kelly bar |
|---|---|
| brand | customized |
| delivery time | 7days for 5set kelly bar |
| price | we are factory for kelly bar |
| color | customized |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn cho khoan khoan; 16Mn/35CrMo cho thanh kelly; Q235 cho ống trémie,văn hợp k |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Condition | 100%new |
| Name | Bauer style kelly bar customer color blue |
| Nguồn gốc | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | phụ tùng giàn quay khoan thanh kelly cho giàn đóng cọc quay |
| Từ khóa | giàn đóng cọc thanh kelly |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Applicationathion | Đối với giàn đóng cọc để khoan trên cát, sỏi và đá dày đặc |
|---|---|
| Phần Kelly | Thanh Kelly 3-5 phần |
| Loại | Thanh kelly lồng vào nhau / ma sát / kết hợp |
| Giàn khoan phù hợp | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande và hơn thế nữa ... |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng, Thiết kế sáu chìa khóa và các bộ phận bằng vật liệu nhập khẩu |
| Cách sử dụng | Đóng cọc khoan lỗ xây dựng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 2000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |
| Cách sử dụng | Dụng cụ khoan móng |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Dụng cụ khoan nền móng Kelly Bar 4X13m cho thiết bị khoan Soilmec SR60 / SR40 / SR518 / R622HD / SR8 |
| Loại | Interlocking / Frictional |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27Simn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh, màu vàng hoặc tùy chỉnh |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas |
| Application | Bauer Sany XCMG Rotary Drilling Rig,Rock drilling |
| Usage | Foundation Pile Hole |
|---|---|
| Product Name | Foundation Engineering Drilling Machine Interlocking And Frictional Rotary Drilling Rig Kelly Bar 4x15m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Độ sâu khoan | 40-120m |
| Chiều kính khoan | 600-3000mm |
| Sử dụng | Máy đắp cột quay |
|---|---|
| Product Name | Customized Drilling Tools Piling Rig Attachment Kelly Rod Kelly Bar BG28 OD419x4x19m |
| Loại | Chốt nối / ma sát / kết hợp |
| Drilling Depth | 10-71m |
| Chiều kính khoan | 400-3000mm |