| Sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kính thiên văn lồng vào nhau Kelly Rod Máy khoan quay Kelly Bar |
| Độ sâu khoan | 20-100m |
| Máy đo độ cao khoan | 400-3000mm |
| Ứng dụng | Khoan đá, đóng cọc móng cỡ lớn |
| Cách sử dụng | Phần đính kèm giàn đóng cọc quay |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thanh Kelly OD440mm |
| Độ sâu khoan | 10-100m |
| Máy đo độ cao khoan | 300-3000mm |
| Advange | nhà máy |
| chi tiết đóng gói | màng nhựa xốp |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 150 |
| Nguồn gốc | ShanDong Trung Quốc |
| Hàng hiệu | JTHL |
| chi tiết đóng gói | bằng màng PE |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram, T/T, L/C, |
| Khả năng cung cấp | 5 BỘ/TUẦN |
| Nguồn gốc | Thành phố shouguang, Sơn Đông, Trung Quốc |
| Name | Bauer Type Swivel joint |
|---|---|
| Material | forged alloy steel/35 CrMo With special heat treatment |
| Loại | 25T 30T |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| name | friction kelly bar drilling |
| keyword | friction kelly bar drilling |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Type | interlocking or friction kelly bar |
|---|---|
| Procuct Name | Mechanical Lock Type Drilling kelly Bar |
| Độ sâu khoan | 10-60m |
| Number Of Sections | 3-6sections |
| Loại xử lý | Điều trị nóng và rèn |
| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2500mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar OD440mm |
| Drilling Depth | 10-100m |
| Chiều kính khoan | 300-3000mm |
| Advange | Factory |
| Nguồn gốc | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | thiết bị khoan thanh bauer kelly của giàn khoan |
| Từ khóa | thiết bị khoan thanh kelly |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |