| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Square kelly bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 77m |
| Max Diammeter | 2000mm |
| Loại khóa | Quảng trường Kelly bar |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking kelly bar |
| Max Drilling depth | 70m |
| Max Diammeter | 1500mm |
| Lock Type | interlocking kelly bar |
| Tên sản phẩm | OD355 x4 x9m Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 31.5M |
| Max Torque | 150kNm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 9m |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD406mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 60m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại khóa | Khoá nhập toàn bộ |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Phần Kelly | Kelly Bar 3-5 phần |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Đồ chơi phù hợp | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande và nhiều hơn nữa... |
| chi tiết đóng gói | Tùy chọn gói: Bao bì & Vận chuyển tiêu chuẩn: Pallet có màng nhựa |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 77m |
| Điam kế tối đa | 2900mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-5 sections |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Đồ chơi phù hợp | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande và nhiều hơn nữa... |
| Vị trí dịch vụ địa phương | philippines |
| Tên hàng hóa | Thanh Kelly lồng vào nhau |
|---|---|
| Cách sử dụng | thiết bị cọc khoan nhồi |
| Chiều dài | 8-25m |
| Phần | 3-41 |
| Vật liệu ống | Ống thép liền mạch hợp kim, Thanh kelly thép hợp kim liền mạch |
| Usage | Foundation Pile Hole |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| Product Name | Rotary Piling Rig Attachment Drilling Tools Kelly Rod BG36 OD419 X4X17m For Rock Layer |
| Loại | Lồng vào nhau / ma sát |
| Độ sâu khoan | 20-120m |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khoan & thiết bị nhàm chán Đính kèm Kelly Rod B250 4x15m Interlock & ma sát |
| Drilling Depth | 10-71m |
| Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Torque | 200kNm |