| Product Name | Interlocking And Frictional Kelly Bar |
|---|---|
| Element | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 13M |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Name | IMT Full Interlock Kelly Bar AF300Used For Drilling Rig OEM interlock column |
| Số của các phần | 3/4/5 |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Sử dụng | cọc móng |
|---|---|
| Product name | Friction Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 69m |
| Max Diammeter | 1500mm |
| Lock Type | Frictional |
| Tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Tên | Dụng cụ khoan xô đá |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Product Name | Combined type kelly bar OD470/4/72m |
|---|---|
| Yếu tố | 4 |
| The First Section Length | 19m |
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| Tên | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| tên | Bảng nước |
|---|---|
| Material | Q345 |
| Ứng dụng | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane các giàn khoan Kelly Bar |
| Size | 377 406 470 508 kelly bar need |
| chi tiết đóng gói | TRƯỜNG HỢP GỖ |
| Product Name | 4 Sections Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| Ứng dụng | Nổ hố nền tảng |
| Length | Up to 80M |