| Tên | Đĩa nước |
|---|---|
| Vật tư | Q345 |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 377406 470 508 kelly bar cần |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Hướng dẫn Kelly loại AF280 |
|---|---|
| Vật chất | q345 |
| Đăng kí | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Tên | Mũi khoan B47K-22 loại 3050 |
|---|---|
| Vật liệu Mẹo | cacbua vonfram |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Độ cứng | Tối đa 1000Mpa |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Tên | thanh kelly vuông |
|---|---|
| Vật chất | Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR |
| Cách sử dụng | Khoan móng cọc |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Vật tư | Thép hợp kim |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 010 30 500 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Loại | Máy khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | trường hợp |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Vật tư | thép, thép cacbon chất lượng cao |
| Cách sử dụng | thi công cọc móng |
| Loại | Máy khoan |
|---|---|
| Bưu kiện | trường hợp |
| Số lượng các mảnh | 1 |
| Vật tư | thép, thép cacbon chất lượng cao |
| Cách sử dụng | thi công cọc móng |
| Base | Selfmade |
|---|---|
| Engine | Deutz |
| Modle | SR70 |
| Max Drilling Depth | 77m |
| Chiều kính khoan tối đa | 2500mm |
| Base | Selfmade |
|---|---|
| Engine | Deutz |
| mô hình | SR70 |
| Max Drilling Depth | 77m |
| Max Drilling Diammeter | 2500mm |
| Căn cứ | CON MÈO |
|---|---|
| Động cơ | CON MÈO |
| Modle | AF150 |
| Độ sâu khoan tối đa | 55m |
| Độ sâu khoan tối đa | 1500mm |