| Căn cứ | CON MÈO |
|---|---|
| Động cơ | CON MÈO |
| MODLE | 280D |
| Độ sâu khoan tối đa | 85m |
| Độ sâu khoan tối đa | 2500mm |
| Căn cứ | CON MÈO |
|---|---|
| Động cơ | CON MÈO |
| Modle | AF150 |
| Độ sâu khoan tối đa | 55m |
| Độ sâu khoan tối đa | 1500mm |
| Căn cứ | CAT 336D |
|---|---|
| Động cơ | CÁT C9 |
| đường kính khoan | 2 triệu |
| Kích thước thanh Kelly | 508-6 / 508-4 |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Base | CAT 336D |
|---|---|
| Động cơ | MÈO C9 |
| Drill diameter | 2m |
| Kích thước thanh Kelly | 508-6/508-4 |
| Condition | Used |
| Name | Used drilling rig |
|---|---|
| Drilling depth | 77m |
| Trọng lượng | 50t |
| Machine type | SR80C |
| Ưu điểm | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| cơ sở | CAT 336D 345 355 C365 |
|---|---|
| Engine | CAT C9 C13 C19 C15 |
| Drill diameter | 2m |
| Kelly bar size | 508-6/508-4 |
| Condition | Used |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 1000 chiếc / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Rod Kelly Interlocking /Frctional |
|---|---|
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| Trọng lượng | 5-20T |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Trọng lượng | 71,5ton |
| Type | SOILMECSR80C |
| Engine | CATC13 |
| Power(w) | 328KW |
| Condition | Used |
|---|---|
| Trọng lượng | 71,5ton |
| Type | SOILMECSR80C |
| Engine | CATC13 |
| sức mạnh(w) | 328kW |