| Vật liệu | gang thép |
|---|---|
| Brand | JIETAIHONGLI |
| Điều kiện | Tốt lắm. |
| Name | Pump |
| Ứng dụng | thiết bị |
| Name | Used piling rig |
|---|---|
| Drilling depth | 85 |
| Weight | 55T |
| Machine type | CAT336D |
| Ưu điểm | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Suitable brand | bauer, soilmec, liebherr, mait, tescar, imt, abi, sany, |
|---|---|
| tên | Trình điều khiển vỏ |
| material | Alloy steel |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Bolts number | 8-16 |
|---|---|
| Product name | casing |
| Material | Q345B |
| OD | OD1300mm |
| Length | 3m |
| Thickness | 40mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | vỏ bảo vệ |
| Material | Q345B |
| đường kính ngoài | OD2000mm |
| Length | 1800mm |
| Bolts number | 8-16 |
|---|---|
| Product name | surface casing |
| Material | Q345B |
| OD | OD1200/1120mm |
| Length | 2m |
| Tên | teech phẳng |
|---|---|
| đơn xin | đóng cọc móng |
| vật tư | Thép cacbon, cacbua vonfram, 42CrMo |
| Loại quy trình | Rèn |
| Hàm răng | Răng đất BFZ80, Răng đất BFZ72, răng bauer BFZ72 |
| Tên | teech phẳng |
|---|---|
| Đơn xin | đóng cọc móng |
| Vật tư | Thép cacbon, cacbua vonfram, 42CrMo |
| Hàm răng | Răng đất BFZ80, Răng đất BFZ72, răng bauer BFZ72 |
| Vật liệu cơ thể | 42CrMo + cacbua vonfram |
| tên sản phẩm | Giàn đóng cọc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nhãn hiệu | CRRC |
| Mô hình | 280 |
| Gầm xe | CAT336D |
| Động cơ | CAT C-9 Elec Injection |
| tên sản phẩm | Giàn đóng cọc đã qua sử dụng |
|---|---|
| Nhãn hiệu | CRRC |
| mô hình | 280 |
| Gầm xe | CAT336D |
| Động cơ | CAT C-9 Elec Injection |