| Base | CAT 330D |
|---|---|
| Engine | CAT 3126 |
| Modle | soilmec SR40 |
| Depth | 44-55m |
| Drill diameter | 1.2m |
| cơ sở | MÈO 336D |
|---|---|
| Engine | CAT C9 |
| Modle | TR280D |
| Depth | 84-90m |
| Drill diameter | 2m |
| Base | Undercarriage |
|---|---|
| Engine | Cummins |
| Modle | R516 |
| Depth | 40-70m |
| Drill diameter | 1.5m |
| tên | Động cơ |
|---|---|
| Material | CAST IRON |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Độ cứng | Cứng |
| Working pressure | 0-1000(mpa) |
| Tên | Dụng cụ khoan xô đá |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Name | Belleville spring |
|---|---|
| Vật liệu | 60Si2Mn |
| Height | 5mm-200mm |
| Trọng lượng | 11kg |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT Rotary Drilling Rig kelly bar |
| Product Name | Kelly Rod Kelly bar Bauer 445/4/13m |
|---|---|
| Yếu tố | 3 |
| Drilling depth | 47m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Ứng dụng | Đăng máy đào lỗ |
| cơ sở | MÈO 336D |
|---|---|
| Engine | CAT C9 |
| mô hình | TR280D |
| Depth | 84-90m |
| Đường kính mũi khoan | 2m |
| Base | CAT 336D |
|---|---|
| Engine | CAT C9 |
| Drill diameter | 2m |
| Kelly bar size | 508-6/508-4 |
| Condition | Used |
| Type | Drills |
|---|---|
| Vật liệu | thép, thép carbon chất lượng cao |
| Color | orange |
| OEM | Có sẵn |
| Oem/odm | Welcome |