| Tên sản phẩm | giàn khoan đã qua sử dụng |
|---|---|
| Brand | CRRC |
| Model | 280 |
| gầm | CAT336D |
| Engine | CAT C9 Elec Injection |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Material | 60Si2Mn |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT |
| Ưu điểm | Chất lượng cao |
| Height | 480mm |
| Tên | Giảm chấn mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Đơn xin | Bauer Soilmec Mait IMT Máy khoan quay |
| Thuận lợi | Chất lượng cao và giá xuất xưởng |
| Chiều cao | 410mm |
| Tên sản phẩm | Ống Tremie Contrete |
|---|---|
| Vật chất | Q235b |
| Đường kính | 8 '' 10 '' 12 '' |
| Ứng dụng | Thi công Đổ bê tông |
| Phụ kiện | Phễu, Kết nối, Tấm tiện |
| Application | Bore Piling Hole for building |
|---|---|
| Động cơ | Con mèo hoặc tự làm |
| Drilling Depth | 20m-58m |
| Chiều kính khoan | 400mm-2000mm |
| Brand | Soilmec |
| Application | Bore Piling Hole for building |
|---|---|
| Engine | CAT or Selfmade |
| Drilling Depth | 20m-58m |
| Chiều kính khoan | 400mm-2000mm |
| Brand | Soilmec |
| Tên | Loại Bauer Khớp xoay |
|---|---|
| Vật tư | thép hợp kim rèn / 35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 25T 30T |
| Vòng bi bên trong | SKF , FAG |
| Đơn xin | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Tên | Loại Bauer Khớp xoay |
|---|---|
| Vật tư | thép hợp kim rèn / 35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 25T 30T |
| Vòng bi bên trong | SKF , FAG |
| Đơn xin | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Vật liệu | Q355B+35CrMo+27SiMn |
|---|---|
| Outer Pipe Dimeter | 340mm-580mm |
| Length per section | 13m-18m |
| Drilling Depth | 36m-110m |
| Rated Torque | 120kn.m-400kn.m |
| Features | Non-slip handle, lightweight, durable |
|---|---|
| Application | Foundation Drilling |
| Usage | Tightening and loosening bolts and screws |
| Rig Model | BG24 /BG36/XR220/AF180/SR360 |
| Size | 200*200 |