| Type | Drilling tools |
|---|---|
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn |
| Color | customize |
| Oem | available |
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Thương hiệu | Đất, TEG, Zoomlion, XCMG |
|---|---|
| drill depth | 20-100m |
| Điều kiện | Được sử dụng |
| Type | Rotary Drilling Rig |
| After-sales service provided | Engineers available to service machinery overseas,Video technical support,Online support |
| Điều kiện | Được sử dụng |
|---|---|
| Type | Rotary Drilling Rig Bauer BG25 |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Warranty | 6 months |
| đường kính ngoài | 394MM |
| Type | Drills |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Color | any other colors |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Trọng lượng | 13500 kg |
| Loại | Máy khoan xoay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Video hỗ trợ kỹ thuật, Hỗ trợ trực tuyến |
| Condition | New |
|---|---|
| Weight | 85000kgs |
| Type | Rotary Drilling Rig |
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Video hỗ trợ kỹ thuật, Hỗ trợ trực tuyến |
| Vật tư | Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Tên | hướng dẫn kelly cho phụ tùng máy khoan quay, phụ tùng máy xây dựng giàn khoan đóng cọc |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Vật tư | Q355C |
|---|---|
| Đơn xin | Dụng cụ khoan lỗ đóng cọc |
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| Tên | Dụng cụ khoan Thùng Belling |
| chi tiết đóng gói | Khỏa thân |
| Name | Used piling rig |
|---|---|
| Độ sâu khoan | 58000 ((MM) |
| Weight | 78T |
| Loại máy | SR80C |
| Advantage | High quality and factory prices |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng Máy khoan vách đơn cọc cọc khoan nhồi cọc khoan nhồi móng |
| Material | Q345B |
| Từ khóa | vỏ tường đơn |
| chi tiết đóng gói | Tùy chỉnh |