| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng khoan tường đơn vỏ khoan cọc nhồi móng cọc khoan nhồi |
| Từ khóa | Sê-ri vỏ bọc một hàng đơn Tường Cọc khoan nhồi |
| vì | cọc khoan nhồi |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng khoan tường đơn vỏ khoan cọc nhồi móng cọc khoan nhồi |
| Vật chất | Q355B |
| Dịch vụ | nhà chế tạo |
| Đăng kí | đóng cọc |
| Material | steel |
|---|---|
| Brand | Bonfiglioli |
| Điều kiện | Tốt lắm. |
| Name | piling rig spare parts Planetary sun gear box reducer |
| Ứng dụng | giàn khoan quay tời chính |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng Máy khoan vách đơn cọc cọc khoan nhồi cọc khoan nhồi móng |
| Material | Q345B |
| đường kính ngoài | 800-2880mm |
| Length | 1-6m |
| Material | Q355B |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| tên | Hướng dẫn Kelly cho Rui khoan quay phụ tùng phụ tùng Xây dựng Bộ phận Căn xếp giàn khoan |
| Usage | Construction Structure |
| Ứng dụng | Nổ hố nền tảng |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| Brand | Soilmec |
| Type | Core barrel |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Color | customized |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| material | Large alloy |
|---|---|
| application | foundation pile |
| hardness | 44hrc |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| Loại khác | B47K20H, B47K19H, B47K17H, 3050, 3060, 3065 |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Alloy steel |
| keyword | single wall casing series |
| chi tiết đóng gói | khách hàng yêu cầu |