| tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy phá đá |
|---|---|
| Công suất tối đa của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính cọc | 1700-1850mm |
| Áp lực cần khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |
| cơ sở | MÈO 336D |
|---|---|
| Engine | CAT 3126 |
| Modle | soilmec SR40 |
| Depth | 44-55m |
| Đường kính mũi khoan | 1.2M |
| Tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Vật chất | Thép hợp kim |
| Đăng kí | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích thước | 124-25-630 |
| Loại hình | hoặc Khách hàng |
| tên | Ổ đỡ trục |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 124-25-630 |
| Type | or Customerized |
| Căn cứ | CON MÈO |
|---|---|
| Động cơ | CON MÈO |
| MODLE | 280D |
| Độ sâu khoan tối đa | 85m |
| Độ sâu khoan tối đa | 2500mm |
| Bảo hành | 6 tháng |
|---|---|
| Vật liệu | Q345B, 35crmo, 27simn, 16mn để khoan bit; 16MN/35CRMO cho Kelly Bar; Q235 cho ống tremie |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, hỗ trợ trực tuyến, các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, dịch vụ |
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau để đóng cọc |
| Tên | Cao su giảm chấn |
|---|---|
| Vật tư | Cao su |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 620 * 500 * 60 |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Dụng cụ khoan xô đá |
|---|---|
| Vật tư | Q355C |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Điam kế | 600mm, 800mm, 1000mm, 1200mm, 1500mm, 1600mm, |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Tên | Khớp xoay |
|---|---|
| Vật tư | thép hợp kim rèn / 35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| Loại | 20T 30T 40T 50T |
| Sử dụng | Piling rid và tệp đính kèm thanh Kelly |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Đĩa nước |
|---|---|
| Vật chất | q345 |
| Ứng dụng | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích thước | 377406 470 508 kelly cần thanh |
| chi tiết đóng gói | TRƯỜNG HỢP GỖ |