| Vật tư | Q355C |
|---|---|
| Đơn xin | Công cụ khoan lỗ khoan cọc mở rộng đến diam kế lớn |
| Hộp Kelly | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| Tên | Dụng cụ khoan Nòng lõi có răng đạn |
| chi tiết đóng gói | Khỏa thân |
| Tên | C31 rock teech |
|---|---|
| Vật liệu Mẹo | cacbua vonfram |
| Đơn xin | Máy khoan gầu khoan |
| Loại quy trình | Rèn |
| Hàm răng | Răng đạn / mũi đá, răng cát, mũi lăn, bếp, mũi thí điểm |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 60M |
| Max Drilling Diammeter | 1600mm |
| Thương hiệu | Soilmec |
| Ứng dụng | Thiết bị lỗ khoan nền tảng |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Độ sâu khoan tối đa | 55m |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| Brand | IMT |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | mũi khoan hình nón |
| Max Drilling depth | 76m |
| đường kính ngoài | 600-1500mm |
| Teeth Number | 10-31 |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| Độ cứng | HRC43-47 |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| hardness | 55hrc |
| Điều kiện | Mới 100% |
| Oem | available |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
|---|---|
| application | foundation pile |
| hardness | HRA40 |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| Độ cứng | 43 giờ |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| Oem | available |
| other type | 3050, 3060, 3065 |
| chi tiết đóng gói | gói tiêu chuẩn xuất khẩu, trường hợp bằng gỗ |