| Cách sử dụng | cọc móng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 63m |
| Đường kính tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 89m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Q355d |
|---|---|
| dịch vụ | OEM ODM, OEM tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | đúc móng |
| Xử lý bề mặt | đánh bóng, sơn |
| Chứng nhận | ISO9001 (2000) |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Trình điều khiển vỏ |
| Max Drilling depth | 75m |
| Đường kính tối đa | OD 620-OD2500mm |
| Applied equipment | Rotary Piling & drilling machine |
| Ứng dụng | Đóng cọc móng |
|---|---|
| Đường kính mũi khoan | 600-2500 |
| Vật liệu | thép carbon chất lượng cao |
| OEM/ODM | Có sẵn |
| độ dày | 16-30mm |
| Type | Rock Drilling Bucket |
|---|---|
| Use | Rock Drilling Hole |
| Material | Q345B |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xi lanh Turgor |
| Từ khóa | Xi lanh Turgor |
| for | undercarriage |
| Weight | 40kg |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng Máy khoan vách đơn cọc cọc khoan nhồi cọc khoan nhồi móng |
| Từ khóa | Một bức tường đơn hàng hàng loạt vỏ bánh |
| Vì | Cọc khoan nhồi |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ phận máy móc xây dựng Máy khoan vách đơn cọc cọc khoan nhồi cọc khoan nhồi móng |
| Vật liệu | Q355B |
| dịch vụ | nhà sản xuất |
| Ứng dụng | đóng cọc móng |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction machinery parts single wall drill casing bored piling foundation bore pile |
| Material | Alloy steel |
| keyword | double wall casing series |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |