| Vật liệu | Thép không gỉ, Q355d |
|---|---|
| dịch vụ | OEM ODM, OEM tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | đúc móng |
| Xử lý bề mặt | đánh bóng, sơn |
| Chứng nhận | ISO9001 (2000) |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Q355d |
|---|---|
| dịch vụ | OEM ODM, OEM tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | đúc móng |
| Xử lý bề mặt | đánh bóng, sơn |
| Chứng nhận | ISO9001 (2000) |
| Product Name | Combined type kelly bar OD470/4/72m |
|---|---|
| Yếu tố | 4 |
| The First Section Length | 19m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly Rod Kelly Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| Yếu tố | 3 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Bảo hành | 1 Năm, 6 tháng |
| Ứng dụng | Máy đào hố sau,Máy đào nền tảng đống cột lớn |
| Tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy cắt đá |
|---|---|
| Cò lớn nhất của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính đống | 1700-1850mm |
| Áp lực thanh khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |
| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | Khớp xoay |
| Số của các phần | 3/4/5 |
| Vật liệu | 35CRMO |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| Chiều dài phần đầu tiên | 14m |
| Warranty | 6 months |
| Application | foundation pilling |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| The First Section Length | 14m |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Application | foundation pilling |
| Tên khác | Bauer lồng vào nhau Kelly Bar |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tiêu chuẩn Bauer Khớp nối thép liền mạch Ống đóng cọc tường đôi cho máy thi công giàn khoan |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, D / A, D / P, T / T, Western Union, MoneyGram |
| Product Name | Interlocking Mechanical Kelly Bar OD406 X4X15m |
|---|---|
| Drilling Depth | Up to55m |
| Drilling Diammeter | Max 3000mm |
| Use | deep foudation,road,bridges |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |