| Nơi xuất xứ | Sơn Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Thương hiệu phù hợp | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Tên | SR220 OD445 thanh kelly Cột khóa liên động các bộ phận máy móc xây dựng |
| chi tiết đóng gói | khách hàng |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Vật liệu | cacbua vonfram, 42Crmo |
|---|---|
| Ứng dụng | cọc móng |
| độ cứng | 45-55hc |
| Tình trạng | Mới 100% |
| OEM | Có sẵn |
| Type | Core barrel |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Color | customized |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| Cách sử dụng | Đường xây dựng đường cao tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Đường kính tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Thanh ma sát Kelly |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 78m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Loại khóa | lồng vào nhau |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Alloy steel |
| keyword | single wall casing series |
| chi tiết đóng gói | khách hàng yêu cầu |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Q345B |
| keyword | single wall casing series |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Cách sử dụng | cọc móng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 54m |
| Đường kính tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Cọc khoan móng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 43m |
| Đường kính tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 80m |
| Đường kính tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | lồng vào nhau |