| Sử dụng | Thi công móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Product name | interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Đường kính tối đa | 2900mm |
| Lock Type | interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2800mm |
| Lock Type | Frictional |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| Loại khác | B47K20H, B47K19H, B47K17H, 3050, 3060, 3065 |
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| Name | Trust Roller |
| material | 40Mn |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Product name | Spearhead |
| Từ khóa | Đầu mũi |
| for | kelly bar |
| chi tiết đóng gói | Tùy chỉnh |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thiết bị xây dựng |
| Material | Alloy steel |
| Từ khóa | loạt vỏ tường đơn |
| chi tiết đóng gói | khách hàng yêu cầu |
| Tên sản phẩm | đúc móng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | đánh bóng, sơn |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Q355d |
| Chứng nhận | ISO9001 (2000) |
| dịch vụ | OEM ODM, OEM tùy chỉnh |
| Product Name | Pile Breaker |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| Màu sắc | Màu vàng, xanh dương, tùy chỉnh, trắng |
| Chứng nhận | ISO9001,CE |
| Material | Steel |
| Tên sản phẩm | máy cắt cọc, máy nghiền cọc, máy cắt cọc, máy cắt đá |
|---|---|
| Cò lớn nhất của xi lanh thủy lực | 180mm |
| Phạm vi đường kính đống | 1700-1850mm |
| Áp lực thanh khoan tối đa | 690KN |
| Máy xúc phù hợp (tấn) | 12-50T |
| Tên | Khớp xoay |
|---|---|
| Vật liệu | thép hợp kim rèn/35 CrMo Với xử lý nhiệt đặc biệt |
| kiểu | 20T 30T 40T 50T |
| Sử dụng | Pileing Ride và Kelly Bar đính kèm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |