| Product Name | Drill Machine Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Drilling Depth | 60M |
| Chiều kính khoan | 2500mm |
| Application | Rock drilling,Large caliber pile foundation pilling |
| chi tiết đóng gói | Được đóng gói bằng Pallet thép và màng nhôm |
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
| Material | Seamless Steel Tube |
| Abrasion resistance | Very High |
| Loại khóa | Đa interlock |
| Tên sản phẩm | Multi Lock Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| Tube Material | Q345B/16Mn /27SiMn |
| Độ sâu khoan tối đa | 20-100m |
| Max Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Color | Customized |
| Product Name | Jietaihongli Kelly Bar |
|---|---|
| Tube Material | High Quality Seamless Steel Tube |
| Max Drilling Depth | 58.5M |
| Động lực tối đa | 260kNm |
| Usage | Rotary Piling Drilling Hole Rig Spares Kelly Bar |
| Product Name | OD406 x4 x16.5m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 61.5M |
| Động lực tối đa | 200kNm |
| Element | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 16,5m |
| Cách sử dụng | Khoan đóng cọc quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD394mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD419mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 50m |
| Điam kế tối đa | 2500mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Hố đóng cọc xây dựng đường tốc độ cao |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD406mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 70m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Khoá nhập toàn bộ |
| Cách sử dụng | Đóng cọc khoan lỗ xây dựng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Kelly Bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 40m |
| Điam kế tối đa | 2000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 51,5m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |