| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |
| Product Name | 4 Sections Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| Ứng dụng | Nổ hố nền tảng |
| Length | Up to 80M |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking kelly bar |
| Độ sâu khoan tối đa | 60m |
| Đường kính tối đa | 1200mm |
| Lock Type | interlocking kelly bar |
| Tên sản phẩm | Thang máy nâng xây dựng Kelly Bar |
|---|---|
| Material | High Quality Seamless Steel Tube |
| Max Drilling Depth | 70M |
| Max Torque | 480kNm |
| Usage | Rotary Piling Drilling Hole Rig Spares |
| Tên sản phẩm | OD394 X4 X16M lồng vào nhau Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 59.5M |
| Động lực tối đa | 280knm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 16m |
| Product Name | OD419x3 x12.5m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Độ sâu khoan tối đa | 34m |
| Max Torque | 150kNm |
| Element | 3 |
| The First Section Length | 12.5m |
| Tên sản phẩm | OD355X4 X12M lồng vào nhau Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 43M |
| Động lực tối đa | 180kNm |
| Element | 4 |
| Chiều dài phần đầu tiên | 12m |
| Cách sử dụng | Khoan đóng cọc quay |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD560mm Rock lồng vào nhau và thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |
| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau kết hợp |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 120m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Lồng vào nhau & ma sát |