| Cách sử dụng | Móng cọc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 101m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Xây dựng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh ma sát Kelly |
| Độ sâu khoan tối đa | 54m |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 32m-150m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 86m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Cách sử dụng | Móng cọc khoan nhồi |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thanh Kelly ma sát |
| Độ sâu khoan tối đa | 69m |
| Điam kế tối đa | 3000mm |
| Loại khóa | Ma sát |
| Product Name | Friction Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 70m |
| Động lực tối đa | 280knm |
| Yếu tố | 4 |
| The First Section Length | 16m |
| Tên | Đĩa mùa xuân |
|---|---|
| Vật tư | 60Si2Mn |
| Loại | Đĩa |
| Đơn xin | Bauer Rigs Kelly Bar |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Tên | Tăng cường |
|---|---|
| Vật tư | 35CrMo |
| Đơn xin | Giàn đóng cọc Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane Kelly Bar |
| Kích cỡ | 355 406 470 508 kelly cần thanh |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Name | Terminal Joint |
|---|---|
| Material | 35CrMo |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 355 406 470 508 kelly bar need |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Đăng kí | Bauer Sany XCMG Máy khoan quay, khoan đá |
| Loại hình | Thanh kelly được giám sát, lồng vào nhau hoặc ma sát, Kelly Bar |