| Sự bảo đảm | 6 tháng |
|---|---|
| Vật chất | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B, 35CrMo, 27SiMn, 16Mn cho mũi khoan; |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Đăng kí | Bauer Sany XCMG Máy khoan quay, khoan đá |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Max Drilling depth | 31m-140m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Lock Type | interlocking |
| Sử dụng | thi công cọc |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 76m |
| Max Diammeter | 2600mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Name | Key Bar |
|---|---|
| Mẹo vật liệu | 30crmoti |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs kelly bar |
| Loại | PC120 |
| Length | 1000mm |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Max Drilling depth | 65m |
| Max Diammeter | 2500mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 24m-118m |
| Đường kính tối đa | 377mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Tên sản phẩm | thanh kelly lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 70m |
| Max Diammeter | 470mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Tên sản phẩm | 4 Các yếu tố liên kết với Kelly Bar |
|---|---|
| Material | Special Heat Treatment Metal |
| Abrasion resistance | High |
| Lock Type | Interlock |
| Ứng dụng | Lớp đá đào hố |
| Product Name | OD355x4 x12m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 43M |
| Max Torque | 180kNm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 12m |
| Cách sử dụng | Móng cọc lỗ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | OD368 / 4 / 9m Thanh Kelly ma sát và lồng vào nhau |
| Độ sâu khoan tối đa | 34,5 |
| Điam kế tối đa | 1500mm |
| Loại ống | Ống thép tròn không kín |